Nau'o'in tashoshin tashoshin nau'in akwatin

Nau'o'in tashoshin tashoshin nau'in akwatin

22-08-16

Kamar yadda sunan ya nuna, aakwatin-type substationtashar ce mai akwatin waje da jujjuyawar wutar lantarki.Babban aikinsa shine canza wutar lantarki, rarraba wutar lantarki a tsakiya, sarrafa wutar lantarki, da daidaita wutar lantarki.Yawanci, watsawa da rarraba wutar lantarki ana samar da su ta hanyar wutar lantarki.Bayan an ƙara ƙarfin wutar lantarki, sai a tura shi zuwa garuruwa daban-daban ta hanyar layukan masu ƙarfin ƙarfin lantarki, sannan a rage ƙarfin wutar lantarki ta Layer Layer don canza shi zuwa ƙarfin da bai kai 400V da masu amfani da shi ke amfani da shi ba.Ƙaruwar wutar lantarki a cikin tsari shine don adana farashin watsawa da rage asara.10 kvakwatin-type substation, a matsayin kayan aiki na ƙarshe na mai amfani na ƙarshe, zai iya canza wutar lantarki na 10kv zuwa 400v ƙananan wutar lantarki da kuma rarraba shi ga duk masu amfani.A halin yanzu, akwai nau'ikan nau'ikan akwatin-akwatin, abubuwan nau'ikan akwatin nau'ikan nau'in Turai-nau'in, abubuwan nau'ikan akwatin-nau'in nau'ikan akwatin-nau'in, da kuma abubuwan da aka zagi akwatin.1. Canjin akwati irin na Turai shine mafi kusa da dakin lantarki.Mahimmanci, kayan aikin dakin lantarki na gargajiya ana motsa su a waje kuma an shigar da akwatin waje.Idan aka kwatanta da gidajen lantarki na gargajiya, na'urorin lantarki irin na Turai suna da fa'ida daga ƙananan sawun ƙafa, ƙarancin kudin gini, ɗan gajeren lokacin gini, ƙarancin ginin wurin, da motsi, kuma sun dace da amfani da wutar lantarki na wucin gadi a wuraren gini.2. Nau'in akwatin na'ura irin na Amurka shine na'ura mai haɗawa da nau'in akwatin.An haɗa babban maɓalli mai ƙarfi da na'urar wuta.Ƙarƙashin ƙarancin wutar lantarki ba ƙaramin ƙarami ɗaya ba ne, amma duka.Ayyukan layukan da ke shigowa, capacitors, metering, da layin masu fita an raba su ta hanyar ɓangarori.Canjin akwatin akwatin Amurka ya ƙanƙanta da canjin akwatin Turai.3. Nau'in nau'in akwatin da aka binne ba su da yawa a halin yanzu, musamman saboda tsada mai tsada, tsarin masana'antu mai rikitarwa da kulawa mara kyau.Tasfoman akwatin da aka binne sun dace da gine-gine masu yawa da wuraren da jama'a ke da yawa.Ƙarƙashin shigar da na'urorin lantarki na akwatin na iya ajiye sararin ƙasa.