Yadda za a gane matsakaicin ƙarfin lantarki dangane?

Yadda za a gane matsakaicin ƙarfin lantarki dangane?

22-05-11

Samun da aiwatar da matsakaicin haɗin wutar lantarki zuwa grid daga ma'aikacin grid tsari ne mai rikitarwa.Duk da haka, idan dai kun san yadda za ku yi.A cikin wannan shafi, mun nuna muku ta wannan hanya kuma mun ba da shawarar hanyoyin taimaka muku.A yawancin lokuta, tafiya yana farawa tare da ƙarshe cewa masana'anta, cibiyar rarrabawa, ko duk abin da kuke yi yana buƙatar haɗin "nauyi" fiye da ma'auni wanda afaretan cibiyar sadarwa ke bayarwa a yankinku.

Nemi mai gudanar da cibiyar sadarwa

Mataki na farko shine ƙaddamar da buƙata ga afaretan cibiyar sadarwa (myConnection.nl).Wannan aiki ne mai ɗaukar lokaci don, alal misali, dole ne a nuna a fili inda tashar ya kamata.Da zarar an cika buƙatar kuma aika, za ku sami ƙimar haɗin da aka nema a cikin ƴan kwanaki, wanda aka sani da "cut."Wannan saboda an yanke layin sadarwar afaretan cibiyar sadarwa kuma an ƙirƙiri reshe zuwa wurin da za a shigar da trafoStation.Idan kun yarda da wannan tayin, mayar da shi don sa hannu kuma ku biya biyan kuɗi, sannan lokacin isarwa ya fara.Wannan na iya ɗaukar fiye da makonni 20!

Mataki na gaba shine samar da kayan aunawa daga kamfanin aunawa da aka amince.Wannan na'urar aunawa tana auna yawan kuzarin da kuke ƙonewa;Kamfanin aunawa zai bi muku shi.Kuna iya samun jerin kamfanoni masu auna masu izini akan gidan yanar gizon TenneT.

Lokacin da yazo ga makamashi, kuna buƙatar mai kaya.Domin wadannan bangarorin suna da alhakin jigilar makamashi ne kawai;Energyarfin da kansa ya fito daga gefen da kuka zaɓa.

Don haka, waɗannan abubuwa guda uku (haɗi, aunawa da mai samar da makamashi) suna da mahimmanci don samun wutar lantarki zuwa sabuwar tashar ku.

Een passend masu canzawa

Tashin farko ya kare.Yanzu za mu ci gaba zuwa mataki na gaba: tashar tashar da ta dace.Kuna buƙatar canza babban ƙarfin lantarki wanda afaretan grid ɗin ku ya bayar daga baya.Ƙananan na'urori kaɗan ne za su iya aiki yadda ya kamata a 10,000 volts.Don haka, dole ne a rage girman wannan matsa lamba sosai zuwa kusan 420 volts.Shi ya sa kuke buqatar taransfoma.A cikin wannan blog ɗin, zaku iya ƙarin koyo game da tashar tashar.

Irin wannan transfoma ba komai bane illa girman cajar wayar hannu da aka sanya a cikin wani yanki na substation ko karami.Waɗannan tashoshin sadarwa suna zuwa da girma da ƙira iri-iri daban-daban, ya danganta da ƙarfin injin na'urar.Masu kaya daban-daban kuma suna da samfura daban-daban.Koyaya, dole ne su cika wasu buƙatu.Kowane afaretan cibiyar sadarwa yana da nasa tsarin buƙatun tasha.Don haka, yana da amfani ga masu samar da ku don fahimtar waɗannan buƙatu daban-daban.Idan tashar ba ta cancanta ba, ma'aikatan shigarwa za su duba shi (iv-ER a takaice) kuma ba za a kunna shi ba.

Don hana ci gaba na dogon lokaci, dole ne a gina tushe mai dacewa a ƙarƙashin tashar.Sa'an nan tashar dole ne a kasa.Lokacin da aka yi duk wannan, afaretan cibiyar sadarwa na iya duba tashar kuma a yi amfani da su.

Me ya kamata ku duba?

Akwai abubuwa da yawa da za ku yi kafin ku iya aiwatar da haɗin da ake buƙata.A ƙarshe, ga wasu shawarwari don kada ku manta da komai:

Fara da wuri don sanin irin haɗin haɗin da kuke buƙata, sannan kuyi tunani game da gaba.

Zaɓi kamfani auna kuma kafa haɗi.

Zaɓi mai samar da makamashi kuma kafa lambobi.

Nemo mai samar da tashar taransfoma wanda zai yi muku duk aikin.Misali, tuntuɓar mai kula da cibiyar sadarwa, gidauniyar tasha, kafuwar tasha da sauransu.

Tabbatar cewa an san kwanakin ƙaddamarwa ga duk masu sha'awar.Idan jam'iyyar da abin ya shafa ba ta shirya ba, zai iya ɗaukar makonni kafin a fara sabon salo.

Tare da duk abubuwan da ke sama, Za mu iya sauƙaƙe nauyin ku gaba ɗaya.Kuna buƙatar ƙarin bayani?Da fatan za a kira +86 0577-27885177 ko tuntube mu.

Kuna da hasken rana a ginin ku?Ko za ku girka na'urorin hasken rana?A cikin bulogi na gaba, za mu gaya muku game da rawar da tashar sadarwa ke takawa a cikin sabunta hanyoyin hasken rana.

labarai1