Haɗaɗɗen wutan lantarki (wanda kuma aka sani da canjin akwatin Amurka), a matsayin muhimmin sashin samar da wutar lantarki a cikin hanyar sadarwa ta kebul na rarraba, samfurin yana sanya babban ƙarfin wutar lantarki da fuse mai ƙarfi a cikin ma'ajin na'urar.Tankin mai yana ɗaukar cikakken tsari mai rufewa, kuma mai mai canzawa a cikin akwatin yana da kyakkyawan aikin rufewa da aikin watsar zafi.Yana da abũbuwan amfãni daga ƙananan ƙananan, nauyin haske, shigarwa mai dacewa da kiyayewa, aminci da aminci, da kyakkyawan bayyanar.Ana amfani da shi sosai a cikin birane, wuraren zama, otal-otal, asibitoci, masana'antu, ma'adinai, tashoshin mai, filayen jirgin sama, layin dogo, tashoshi da sauran wuraren samar da wutar lantarki a waje.Ƙananan Girma da Tsarin Tsari
Wurin bene shine kawai 1 / 3-1 / 5 na akwatin da aka samar a cikin gida tare da irin wannan ƙarfin.Rufewar cikakken tsari, cikakken tsari mai rufi, babu nisa mai rufi.Kyakkyawan aiki, aminci da abin dogara, ƙananan hasara, ƙananan ƙararrawa.Kyakkyawan dacewa
Babban layin da ke shigowa yana ɗaukar filogi na USB, wanda za'a iya sanye shi da mai kama zinc oxide don saduwa da buƙatun ciyar da ƙarancin wutar lantarki daban-daban.Dangane da buƙatun mai amfani, ana iya ƙara ƙananan ma'auni da shunting.
Ƙarfin Ƙarfi Mai Ƙarfi
Nau'in na'urar ta S11, an raba shi zuwa sassa uku: babban ɗakin matsi mai ƙarfi, ƙaramin matsi da gidan wuta.An tsara shi bisa ga al'ada a cikin nau'in "mai kyau", kuma babban matsi na gefen yana ɗaukar nau'in V ko nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in T da fius mai mataki biyu.Ana iya amfani da kariyar don cibiyar sadarwar zobe da kuma tashar tashar, kuma yanayin samar da wutar lantarki yana da sauƙi kuma abin dogara.
Siffofin:
1. Amintacce & Amintacce
Shell gabaɗaya yana ɗaukar farantin ƙarfe na zinc aluminium, firam tare da daidaitaccen kayan kwantena da tsarin samarwa wanda ke da kyakkyawan aikin rigakafin lalata shekaru 20 garanti.Farantin hatimin ciki an yi shi da farantin alloy na aluminium, kuma sanwicin an yi shi ne da kayan hana wuta da kuma kayan kariya na thermal.Ana shigar da na'urar sanyaya iska da na'urar cire humidification a cikin akwatin.Ayyukan kayan aiki ba su shafi yanayin yanayi na yanayi da kuma gurɓataccen waje ba, kuma ana iya tabbatar da aiki na yau da kullum a ƙarƙashin yanayi mai tsanani na -40 ℃ ~ +40 ℃.Kayan aiki na farko a cikin akwatin an rufe shi sosai, samfurin ba shi da wani ɓangaren rayuwa mai fallasa, wanda zai iya cimma cikakkiyar haɗarin girgiza wutar lantarki, duk tashar na iya gane aikin ba tare da mai ba, babban tsaro, amfani da na biyu na microcomputer hadedde tsarin sarrafa kansa, wanda iya gane ba tare da kulawa ba.
2. Babban digiri na atomatik
Jimlar ƙira mai fasaha ta tashar, tsarin kariya yana ɗaukar microcomputer hadedde na'ura mai sarrafa kansa, shigarwa, wanda zai iya gane na'urar sadarwa, sadarwa mai nisa, sarrafa nesa, sarrafa nesa.Kowane rukunin yana da aikin aiki mai zaman kansa.Ayyukan kariya na relay ya cika, wanda zai iya saita sigogin aiki a nesa, sarrafa zafi da zafin jiki a cikin akwatin akwatin kuma ƙararrawa hayaki a nesa, don saduwa da bukatun kowa a kan aiki. saka idanu na hoto mai nisa bisa ga buƙata.
3. Factory prefabrication
A lokacin da zayyana, idan dai da zanen bisa ga ainihin bukatun da substation, samar da wani babban wayoyi zane da zane na kayan aiki a waje da akwatin, masana'antun iya gudanar da wani shigarwa da kuma debugging na duk kayan aiki, da gaske gane substation yi factory, rage ƙirar ƙira da ƙirar masana'anta.Shigarwa akan rukunin yanar gizon kawai yana buƙatar saka akwatin, haɗin kebul tsakanin kwalaye, haɗin kebul mai fita, daidaitawar kariya, gwajin watsawa da sauran ayyukan ƙaddamarwa.Dukkanin tashar daga shigarwa zuwa ƙaddamarwa kawai yana buƙatar kimanin kwanaki 5 ~ 8, yana rage girman lokacin ginin.
4. Yanayin haɗuwa mai sassauƙa
Akwatin nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'in rarraba) wanda ke samar da tsarin mai zaman kansa,wanda ke haifar da haɗuwa da sassauƙa, a gefe guda,mu duk za mu iya amfani da akwatin, don haka 35kV da 10kV kayan aiki duk an shigar a cikin akwatin, da abun da ke ciki na dukan. akwatin nau'in tashar tashar;Hakanan za'a iya shigar da kayan aikin 35kV a waje, kuma ana iya shigar da kayan aiki na 10kV da sarrafawa da tsarin kariya a cikin akwatin.Wannan yanayin haɗin gwiwar ya dace musamman don sauya tsoffin tashoshin wutar lantarki na karkara.A taƙaice, babu ƙayyadadden yanayin haɗin kai na ƙaramin tashar, kuma mai amfani zai iya haɗa wasu hanyoyin cikin yardar kaina bisa ga ainihin halin da ake ciki don saduwa da bukatun amintaccen aiki.
5. Tsabar kudi
Rukunin nau'in akwatin yana rage saka hannun jari da kashi 40 ~ 50% idan aka kwatanta da na yau da kullun na ma'auni iri ɗaya.Aikin injiniya na farar hula (ciki har da farashin sayen ƙasa) na tashar nau'in akwatin ya fi yuan miliyan 1 kasa da na na'ura na al'ada bisa la'akari da ma'auni na 4000kVA na babban tashar 35kV guda ɗaya. Daga hangen nesa na aiki, akwatin. Nau'in tashar jiragen ruwa na iya gudanar da aikin kula da na'urori, da rage yawan aikin kulawa, da kuma ceton kusan yuan 100,000 na aiki da kuma kudin kulawa a kowace shekara, kuma fa'idar tattalin arzikin gaba daya tana da yawa sosai.
6. Ƙananan yanki da aka mamaye
Ɗaukar babban tashar 4000kVA guda ɗaya a matsayin misali, ginin tashar 35kV na al'ada zai mamaye yanki na kusan 3000㎡ kuma yana buƙatar manyan injiniyoyin farar hula. Zaɓin nau'in nau'in akwatin, jimlar yanki na matsakaicin 300㎡, kawai don ma'auni ɗaya na tashar tashar ta ƙunshi yanki na 1/10, ana iya shigar da shi a tsakiyar titi, murabba'i da kusurwar masana'anta, daidai da manufofin ceton ƙasa na ƙasa.
7. Kyakkyawan siffa
Akwatin siffar zane yana da kyau, a kan yanayin tabbatar da amincin samar da wutar lantarki, ta hanyar zaɓin launi na akwatin substation harsashi, don haka sauƙi don daidaitawa tare da yanayin da ke kewaye, musamman ma dacewa da ginin birane, ana iya amfani da shi azaman ƙayyadaddun ƙayyadaddun yanki, Hakanan za'a iya amfani dashi azaman tashar wayar hannu, tare da rawar ado da ƙawata muhalli.
Abu | Bayani | Naúrar | Bayanai |
HV | Ƙididdigar mita | Hz | 50 |
Ƙarfin wutar lantarki | kV | 6 1035 | |
Max ƙarfin lantarki | kV | 6.9 11.5 40.5 | |
Mitar wutar lantarki jure wa wutar lantarki tsakanin sanduna zuwa ƙasa / keɓe nisa | kV | 32/36 42/48 95/118 | |
Wutar walƙiya tana jure wa wutar lantarki tsakanin sanduna zuwa ƙasa / ware nisa | kV | 60/70 75/85 185/215 | |
Ƙididdigar halin yanzu | A | 400 630 | |
Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu | kA | 12.5 (2s) 16 (2s) 20 (2s) | |
Ƙimar kololuwar jure halin yanzu | kA | 32.5 40 50 | |
LV | Ƙarfin wutar lantarki | V | 380 200 |
Ƙididdigar halin yanzu na babban kewaye | A | 100-3200 | |
Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu | kA | 15 30 50 | |
Ƙimar kololuwar jure halin yanzu | kA | 30 63 110 | |
kewaye reshe | A | 10∽800 | |
Adadin da'irar reshe | / | 1∽12 | |
Ƙarfin ramuwa | kVA R | 0∽360 | |
Transformer | Ƙarfin ƙima | kVA R | 50∽2000 |
impedance na gajeren lokaci | % | 4 6 | |
Iyakar haɗin gwiwa | / | ± 2 * 2.5% ± 5% | |
Alamar ƙungiyar haɗin gwiwa | / | Yin 0 Dyn11 |